Tue,20/10/2026 07:43:20 GMT +7
Al Taawun
20-10-2026
20:00
AlHilal
    VĐQG Lybia

      Phong Độ Al Taawun & AlHilal

      Phong Độ Của Al Taawun
      Ngày Giải Đấu Tỷ Số
      13-10-2026
      Al Sadaqa FC
      0 - 0
      Al Taawun
      16-01-2026
      Al Taawun
      1 - 1
      Ittihad Al Askari
      07-04-2025
      Al Taawun
      0 - 0
      Al Mahdia
      11-03-2025
      Al Andalus
      1 - 1
      Al Taawun
      28-02-2025
      Al Taawun
      1 - 1
      Al Sadaqa FC
      23-02-2025
      Al Branes
      0 - 1
      Al Taawun
      18-02-2025
      Al Taawun
      2 - 2
      Al Morooj
      23-01-2025
      Al Mahdia
      0 - 3
      Al Taawun
      17-01-2025
      Al Taawun
      1 - 0
      Al Andalus
      05-01-2025
      Al Sadaqa FC
      2 - 1
      Al Taawun
      Phong Độ Của AlHilal
      Ngày Giải Đấu Tỷ Số
      13-10-2026
      AlHilal
      0 - 0
      Darnes
      16-01-2026
      AlHilal
      0 - 0
      Al Sadaqa FC
      23-06-2025
      AlHilal
      2 - 1
      Al-Nasr Benghazi
      20-06-2025
      Al-Tahaddi
      2 - 6
      AlHilal
      30-05-2025
      AlHilal
      2 - 1
      Al Sadaqa FC
      22-05-2025
      Al Akhdar
      2 - 1
      AlHilal
      08-05-2025
      AlHilal
      1 - 1
      Al Akhdar
      29-04-2025
      AlHilal
      2 - 1
      Al-Tahaddi
      24-04-2025
      Al Ahli Benghzi
      1 - 1
      AlHilal
      07-04-2025
      Al Sadaqa FC
      1 - 1
      AlHilal

      Kết quả, số liệu thống kê Al Taawun vs AlHilal ngày 20/10/2026 20:00

      Xem số liệu thống kê kết quả bóng đá trực tuyến giải VĐQG Lybia, thống kê chi tiết kết quả với những thông số quan trọng như kết quả tỷ số, kết quả phạt góc,... Tổng hợp chi tiết các thông tin như kết quả tỉ số, số lượng phạt góc được hưởng của đội Al Taawun, số pha đá phạt góc được hưởng của đội khách AlHilal chi tiết nhất. Ngoài ra, bongdawap thống kê số thẻ vàng, thẻ đỏ mỗi đội phải nhận trong trận đấu.

      Trực tiếp diễn biến trận Al Taawun vs AlHilal

      Trực tiếp bóng đá, diễn biến trận Al Taawun vs AlHilal được cập nhật trực tiếp mang đến những thông tin hữu ích cho anh xem không có thời gian theo dõi trực tiếp trận đấu. Mỗi tình huống trên sân đều được chúng tôi cập nhật lại nhanh chóng, đưa tới những pha highlight như anh em đang trực tiếp theo dõi trên sân vậy.

      Ngoài ra còn thống kê diễn biến đội hình chính ra sân, các cầu thủ được thay người vào sân, những tình huống ném biên chi tiết trong trận đấu.

      Lịch sử đối đầu giữa Al Taawun vs AlHilal

      Để nhận định được một trận đấu thì những thống kê về thành tích đối đầu là hết sức quan trọng. Trong quá khứ luôn tồn tại những đội kỵ dơ của nhau nên xem tổng hợp những lần đối đầu giữa Al Taawun vs AlHilal trong lịch sử đem đến cho anh em soi kèo những cơ sở quan trọng để dự đoán diễn biến tình hình trận đấu trong sân.

      Phong độ hiện tại của Al Taawun: thống kê kết quả bóng đá 10 trận gần nhất trên sân khách và sân nhà, thống kê chi tiết từng trận đấu, từng giải đấu mà đội bóng này tham dự.

      Phong độ hiện tại của AlHilal: thống kê kết quả bóng đá 10 trận gần nhất trên sân khách và sân nhà, thống kê chi tiết từng trận đấu ở từng đấu trường.