Tue,20/10/2026 08:29:30 GMT +7
Avispa Fukuoka
Đã kết thúc
2 - 1

(1 - 0)

Okayama FC
    VĐQG Nhật Bản

      Phong Độ Avispa Fukuoka & Okayama FC

      Phong Độ Của Avispa Fukuoka
      Ngày Giải Đấu Tỷ Số
      07-10-2026
      Avispa Fukuoka
      0 - 1
      Yokohama FC
      29-09-2026
      Osaka FC
      1 - 1
      Avispa Fukuoka
      19-09-2026 VĐQG Nhật Bản
      Avispa Fukuoka
      0 - 1
      Sanfrecce Hiroshima
      12-09-2026 VĐQG Nhật Bản
      Shimizu S-Pulse
      1 - 0
      Avispa Fukuoka
      05-09-2026 VĐQG Nhật Bản
      Avispa Fukuoka
      1 - 1
      Mito Hollyhock
      02-09-2026 VĐQG Nhật Bản
      Avispa Fukuoka
      2 - 3
      Urawa Red Diamonds
      29-08-2026 VĐQG Nhật Bản
      Kyoto Sanga
      2 - 1
      Avispa Fukuoka
      26-08-2026
      Avispa Fukuoka
      0 - 0
      Verspah Oita
      22-08-2026 VĐQG Nhật Bản
      Kashima Antlers
      3 - 2
      Avispa Fukuoka
      15-08-2026
      Avispa Fukuoka
      3 - 0
      Cerezo Osaka
      Phong Độ Của Okayama FC
      Ngày Giải Đấu Tỷ Số
      07-10-2026
      Okayama FC
      1 - 0
      JEF United Ichihara
      29-09-2026
      Consadole Sapporo
      1 - 2
      Okayama FC
      19-09-2026 VĐQG Nhật Bản
      Okayama FC
      1 - 2
      Kyoto Sanga
      13-09-2026 VĐQG Nhật Bản
      Urawa Red Diamonds
      1 - 2
      Okayama FC
      06-09-2026 VĐQG Nhật Bản
      Okayama FC
      3 - 2
      Sanfrecce Hiroshima
      02-09-2026 VĐQG Nhật Bản
      JEF United Ichihara
      1 - 2
      Okayama FC
      29-08-2026 VĐQG Nhật Bản
      Nagoya Grampus Eight
      2 - 1
      Okayama FC
      26-08-2026
      Okayama FC
      3 - 0
      Beluga Rosso Iwami
      22-08-2026 VĐQG Nhật Bản
      Okayama FC
      0 - 0
      Tokyo Verdy
      15-08-2026
      Okayama FC
      1 - 0
      V-Varen Nagasaki

      Tường Thuật Avispa Fukuoka vs Okayama FC

      Diễn biến chính Avispa Fukuoka vs Okayama FC
      • 7'
        Maejima Y.   
        1-0
      • 46'
        1-0
           (8)↑(20)↓
      • 46'
        1-0
           (41)↑(33)↓
      • 56'
        1-0
           (79)↑(88)↓
      • 61'
        1-1
           Shirai K.
      • 66'
        (33)↑(2)↓   
        1-1
      • 66'
        (47)↑(16)↓   
        1-1
      • 66'
        (25)↑(6)↓   
        1-1
      • 76'
        Yu Hashimoto   
        2-1
      • 78'
        2-1
           (28)↑(51)↓
      • 81'
        2-1
           (19)↑(10)↓
      • 83'
        (32)↑(9)↓   
        2-1
      • 88'
        (38)↑(29)↓   
        2-1
      Số liệu thống kê Avispa Fukuoka vs Okayama FC
      • Avispa Fukuoka
        Okayama FC
      • 2
        Phạt góc
        3
      •  
         
      • 1
        Phạt góc (Hiệp 1)
        3
      •  
         
      • 4
        Thẻ vàng
        2
      •  
         
      • 11
        Tổng cú sút
        10
      •  
         
      • 6
        Sút trúng cầu môn
        3
      •  
         
      • 3
        Sút ra ngoài
        5
      •  
         
      • 2
        Cản sút
        2
      •  
         
      • 10
        Sút Phạt
        13
      •  
         
      • 41%
        Kiểm soát bóng
        59%
      •  
         
      • 47%
        Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
        53%
      •  
         
      • 303
        Số đường chuyền
        436
      •  
         
      • 74%
        Chuyền chính xác
        79%
      •  
         
      • 13
        Phạm lỗi
        10
      •  
         
      • 2
        Việt vị
        5
      •  
         
      • 2
        Cứu thua
        4
      •  
         
      • 8
        Rê bóng thành công
        15
      •  
         
      • 5
        Substitution
        5
      •  
         
      • 4
        Đánh chặn
        6
      •  
         
      • 20
        Ném biên
        33
      •  
         
      • 8
        Cản phá thành công
        15
      •  
         
      • 7
        Thử thách
        6
      •  
         
      • 3
        Successful center
        2
      •  
         
      • 1
        Kiến tạo thành bàn
        1
      •  
         
      • 23
        Long pass
        12
      •  
         
      • 86
        Pha tấn công
        110
      •  
         
      • 48
        Tấn công nguy hiểm
        48
      •  
         

      Kết quả, số liệu thống kê Avispa Fukuoka vs Okayama FC ngày 10/10/2026 13:00

      Xem số liệu thống kê kết quả bóng đá trực tuyến giải VĐQG Nhật Bản, thống kê chi tiết kết quả với những thông số quan trọng như kết quả tỷ số, kết quả phạt góc,... Tổng hợp chi tiết các thông tin như kết quả tỉ số, số lượng phạt góc được hưởng của đội Avispa Fukuoka, số pha đá phạt góc được hưởng của đội khách Okayama FC chi tiết nhất. Ngoài ra, bongdawap thống kê số thẻ vàng, thẻ đỏ mỗi đội phải nhận trong trận đấu.

      Trực tiếp diễn biến trận Avispa Fukuoka vs Okayama FC

      Trực tiếp bóng đá, diễn biến trận Avispa Fukuoka vs Okayama FC được cập nhật trực tiếp mang đến những thông tin hữu ích cho anh xem không có thời gian theo dõi trực tiếp trận đấu. Mỗi tình huống trên sân đều được chúng tôi cập nhật lại nhanh chóng, đưa tới những pha highlight như anh em đang trực tiếp theo dõi trên sân vậy.

      Ngoài ra còn thống kê diễn biến đội hình chính ra sân, các cầu thủ được thay người vào sân, những tình huống ném biên chi tiết trong trận đấu.

      Lịch sử đối đầu giữa Avispa Fukuoka vs Okayama FC

      Để nhận định được một trận đấu thì những thống kê về thành tích đối đầu là hết sức quan trọng. Trong quá khứ luôn tồn tại những đội kỵ dơ của nhau nên xem tổng hợp những lần đối đầu giữa Avispa Fukuoka vs Okayama FC trong lịch sử đem đến cho anh em soi kèo những cơ sở quan trọng để dự đoán diễn biến tình hình trận đấu trong sân.

      Phong độ hiện tại của Avispa Fukuoka: thống kê kết quả bóng đá 10 trận gần nhất trên sân khách và sân nhà, thống kê chi tiết từng trận đấu, từng giải đấu mà đội bóng này tham dự.

      Phong độ hiện tại của Okayama FC: thống kê kết quả bóng đá 10 trận gần nhất trên sân khách và sân nhà, thống kê chi tiết từng trận đấu ở từng đấu trường.