Tue,20/10/2026 10:01:15 GMT +7
El Atesalat
Đã kết thúc
2 - 1

(0 - 1)

Al Ramadi
    Iraq First Division

      Phong Độ El Atesalat & Al Ramadi

      Phong Độ Của El Atesalat
      Ngày Giải Đấu Tỷ Số
      08-10-2026
      Peshmerga Sulaymaniya SC
      1 - 5
      El Atesalat
      03-10-2026
      El Atesalat
      0 - 0
      Al Najaf
      27-09-2026
      Al-Masafi
      0 - 1
      El Atesalat
      21-09-2026
      El Atesalat
      2 - 2
      Maysan SC
      11-09-2026
      El Atesalat
      2 - 1
      Al-Hudod
      15-11-2025
      El Atesalat
      2 - 3
      Maysan SC
      03-11-2025
      Al-Masafi
      0 - 0
      El Atesalat
      28-10-2025
      El Atesalat
      1 - 1
      Naft Alwasat
      23-10-2025
      Al Hashd Al Shade
      1 - 1
      El Atesalat
      12-10-2025
      Masafi Al Janoob
      2 - 0
      El Atesalat
      Phong Độ Của Al Ramadi
      Ngày Giải Đấu Tỷ Số
      08-10-2026
      Al Ramadi
      2 - 3
      Al Nasiriyah
      26-09-2026
      Al Fahad
      0 - 0
      Al Ramadi
      18-01-2026
      Al Ramadi
      3 - 2
      Karbalaa
      23-11-2025
      Al Ramadi
      0 - 1
      Al Hussein
      07-11-2025
      Al Ramadi
      1 - 1
      Al Karma SC
      03-11-2025
      Al-Hudod
      2 - 1
      Al Ramadi
      18-10-2025
      Al Ramadi
      1 - 0
      Al Jolan SC
      13-10-2025
      Al Ramadi
      3 - 0
      Al Bahri
      26-05-2025
      Al Jolan SC
      1 - 0
      Al Ramadi
      06-05-2025
      El Atesalat
      1 - 0
      Al Ramadi

      Tường Thuật El Atesalat vs Al Ramadi

      Diễn biến chính El Atesalat vs Al Ramadi
      • 24'
        0-1
          
      • 60'
          
        1-1
      • 76'
          
        2-1
      Số liệu thống kê El Atesalat vs Al Ramadi
      • El Atesalat
        Al Ramadi
      • 5
        Phạt góc
        6
      •  
         
      • 2
        Phạt góc (Hiệp 1)
        3
      •  
         
      • 2
        Thẻ vàng
        5
      •  
         
      • 13
        Tổng cú sút
        4
      •  
         
      • 3
        Sút trúng cầu môn
        2
      •  
         
      • 10
        Sút ra ngoài
        2
      •  
         
      • 58%
        Kiểm soát bóng
        42%
      •  
         
      • 42%
        Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
        58%
      •  
         
      • 47
        Pha tấn công
        61
      •  
         
      • 61
        Tấn công nguy hiểm
        64
      •  
         

      Kết quả, số liệu thống kê El Atesalat vs Al Ramadi ngày 15/10/2026 19:00

      Xem số liệu thống kê kết quả bóng đá trực tuyến giải Iraq First Division, thống kê chi tiết kết quả với những thông số quan trọng như kết quả tỷ số, kết quả phạt góc,... Tổng hợp chi tiết các thông tin như kết quả tỉ số, số lượng phạt góc được hưởng của đội El Atesalat, số pha đá phạt góc được hưởng của đội khách Al Ramadi chi tiết nhất. Ngoài ra, bongdawap thống kê số thẻ vàng, thẻ đỏ mỗi đội phải nhận trong trận đấu.

      Trực tiếp diễn biến trận El Atesalat vs Al Ramadi

      Trực tiếp bóng đá, diễn biến trận El Atesalat vs Al Ramadi được cập nhật trực tiếp mang đến những thông tin hữu ích cho anh xem không có thời gian theo dõi trực tiếp trận đấu. Mỗi tình huống trên sân đều được chúng tôi cập nhật lại nhanh chóng, đưa tới những pha highlight như anh em đang trực tiếp theo dõi trên sân vậy.

      Ngoài ra còn thống kê diễn biến đội hình chính ra sân, các cầu thủ được thay người vào sân, những tình huống ném biên chi tiết trong trận đấu.

      Lịch sử đối đầu giữa El Atesalat vs Al Ramadi

      Để nhận định được một trận đấu thì những thống kê về thành tích đối đầu là hết sức quan trọng. Trong quá khứ luôn tồn tại những đội kỵ dơ của nhau nên xem tổng hợp những lần đối đầu giữa El Atesalat vs Al Ramadi trong lịch sử đem đến cho anh em soi kèo những cơ sở quan trọng để dự đoán diễn biến tình hình trận đấu trong sân.

      Phong độ hiện tại của El Atesalat: thống kê kết quả bóng đá 10 trận gần nhất trên sân khách và sân nhà, thống kê chi tiết từng trận đấu, từng giải đấu mà đội bóng này tham dự.

      Phong độ hiện tại của Al Ramadi: thống kê kết quả bóng đá 10 trận gần nhất trên sân khách và sân nhà, thống kê chi tiết từng trận đấu ở từng đấu trường.