Tue,20/10/2026 08:29:20 GMT +7
Hapoel Tirat Karmel
Đã kết thúc
0 - 4

(0 - 1)

Beitar Nahariya
    Israel B League

      Phong Độ Hapoel Tirat Karmel & Beitar Nahariya

      Phong Độ Của Hapoel Tirat Karmel
      Ngày Giải Đấu Tỷ Số
      13-10-2026
      Hapoel Tirat Karmel
      0 - 4
      Hapoel Beit Shean
      08-10-2026
      Hapoel Ironi Karmiel
      1 - 0
      Hapoel Tirat Karmel
      24-09-2026
      Hapoel Al Gharbiyee
      3 - 1
      Hapoel Tirat Karmel
      18-09-2026
      FC Tzeirey Tamra
      1 - 4
      Hapoel Tirat Karmel
      09-09-2026
      Hapoel Natzrat Illit
      1 - 0
      Hapoel Tirat Karmel
      26-08-2026
      Maccabi Neve Shaanan Eldad
      2 - 0
      Hapoel Tirat Karmel
      16-01-2026
      Tzeirey Um El Fahem
      1 - 1
      Hapoel Tirat Karmel
      12-01-2026
      Maccabi Neve Shaanan Eldad
      2 - 0
      Hapoel Tirat Karmel
      28-11-2025
      Hapoel Tirat Karmel
      1 - 3
      Maccabi Ata Bialik
      06-11-2025
      Hapoel Umm Al Fahm
      2 - 0
      Hapoel Tirat Karmel
      Phong Độ Của Beitar Nahariya
      Ngày Giải Đấu Tỷ Số
      12-10-2026
      Hapoel Yarka
      0 - 1
      Beitar Nahariya
      09-10-2026
      Beitar Nahariya
      1 - 1
      Hapoel Umm Al Fahm
      30-09-2026
      Ironi Nesher
      4 - 1
      Beitar Nahariya
      24-09-2026
      Beitar Nahariya
      3 - 0
      Maccabi Neve Shaanan Eldad
      18-09-2026
      Hapoel Bnei Musmus
      1 - 2
      Beitar Nahariya
      11-09-2026
      Beitar Nahariya
      2 - 0
      Ihud Bnei Jat
      06-09-2026
      Hapoel Ironi Arraba
      0 - 1
      Beitar Nahariya
      28-11-2025
      Ihud Bnei Avtin
      1 - 5
      Beitar Nahariya
      07-11-2025
      Beitar Nahariya
      3 - 0
      Maccabi Maghar
      27-10-2025
      Beitar Nahariya
      5 - 0
      FC Achva Kfar Manda

      Tường Thuật Hapoel Tirat Karmel vs Beitar Nahariya

      Diễn biến chính Hapoel Tirat Karmel vs Beitar Nahariya
      • 42'
        0-1
           Biton I.
      • 71'
        0-2
           Elior Saider
      • 73'
        0-3
           Elior Saider
      • 80'
        0-4
           Shami B.
      Số liệu thống kê Hapoel Tirat Karmel vs Beitar Nahariya
      • Hapoel Tirat Karmel
        Beitar Nahariya
      • 1
        Phạt góc
        4
      •  
         
      • 1
        Phạt góc (Hiệp 1)
        0
      •  
         
      • 3
        Thẻ vàng
        1
      •  
         
      • 6
        Tổng cú sút
        16
      •  
         
      • 2
        Sút trúng cầu môn
        12
      •  
         
      • 4
        Sút ra ngoài
        4
      •  
         
      • 7
        Sút Phạt
        11
      •  
         
      • 35%
        Kiểm soát bóng
        65%
      •  
         
      • 35%
        Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
        65%
      •  
         
      • 9
        Phạm lỗi
        6
      •  
         
      • 1
        Việt vị
        1
      •  
         
      • 26
        Ném biên
        26
      •  
         
      • 116
        Pha tấn công
        135
      •  
         
      • 45
        Tấn công nguy hiểm
        74
      •  
         

      Kết quả, số liệu thống kê Hapoel Tirat Karmel vs Beitar Nahariya ngày 20/10/2026 01:15

      Xem số liệu thống kê kết quả bóng đá trực tuyến giải Israel B League, thống kê chi tiết kết quả với những thông số quan trọng như kết quả tỷ số, kết quả phạt góc,... Tổng hợp chi tiết các thông tin như kết quả tỉ số, số lượng phạt góc được hưởng của đội Hapoel Tirat Karmel, số pha đá phạt góc được hưởng của đội khách Beitar Nahariya chi tiết nhất. Ngoài ra, bongdawap thống kê số thẻ vàng, thẻ đỏ mỗi đội phải nhận trong trận đấu.

      Trực tiếp diễn biến trận Hapoel Tirat Karmel vs Beitar Nahariya

      Trực tiếp bóng đá, diễn biến trận Hapoel Tirat Karmel vs Beitar Nahariya được cập nhật trực tiếp mang đến những thông tin hữu ích cho anh xem không có thời gian theo dõi trực tiếp trận đấu. Mỗi tình huống trên sân đều được chúng tôi cập nhật lại nhanh chóng, đưa tới những pha highlight như anh em đang trực tiếp theo dõi trên sân vậy.

      Ngoài ra còn thống kê diễn biến đội hình chính ra sân, các cầu thủ được thay người vào sân, những tình huống ném biên chi tiết trong trận đấu.

      Lịch sử đối đầu giữa Hapoel Tirat Karmel vs Beitar Nahariya

      Để nhận định được một trận đấu thì những thống kê về thành tích đối đầu là hết sức quan trọng. Trong quá khứ luôn tồn tại những đội kỵ dơ của nhau nên xem tổng hợp những lần đối đầu giữa Hapoel Tirat Karmel vs Beitar Nahariya trong lịch sử đem đến cho anh em soi kèo những cơ sở quan trọng để dự đoán diễn biến tình hình trận đấu trong sân.

      Phong độ hiện tại của Hapoel Tirat Karmel: thống kê kết quả bóng đá 10 trận gần nhất trên sân khách và sân nhà, thống kê chi tiết từng trận đấu, từng giải đấu mà đội bóng này tham dự.

      Phong độ hiện tại của Beitar Nahariya: thống kê kết quả bóng đá 10 trận gần nhất trên sân khách và sân nhà, thống kê chi tiết từng trận đấu ở từng đấu trường.