Tue,20/10/2026 09:16:26 GMT +7
Maccabi Neve Shaanan Eldad
Đã kết thúc
1 - 2

(0 - 0)

Maccabi Nujeidat Ahmed
    Israel B League

      Phong Độ Maccabi Neve Shaanan Eldad & Maccabi Nujeidat Ahmed

      Phong Độ Của Maccabi Neve Shaanan Eldad
      Ngày Giải Đấu Tỷ Số
      09-10-2026
      Maccabi Tzur Shalom
      1 - 2
      Maccabi Neve Shaanan Eldad
      30-09-2026
      Maccabi Neve Shaanan Eldad
      2 - 3
      Moadon Sport Tira
      24-09-2026
      Beitar Nahariya
      3 - 0
      Maccabi Neve Shaanan Eldad
      11-09-2026
      Tzeirey Um El Fahem
      1 - 1
      Maccabi Neve Shaanan Eldad
      06-09-2026
      Maccabi Neve Shaanan Eldad
      0 - 0
      Hapoel Al Gharbiyee
      26-08-2026
      Maccabi Neve Shaanan Eldad
      2 - 0
      Hapoel Tirat Karmel
      16-01-2026
      Maccabi Neve Shaanan Eldad
      0 - 3
      Moadon Sport Tira
      12-01-2026
      Maccabi Neve Shaanan Eldad
      2 - 0
      Hapoel Tirat Karmel
      07-11-2025
      Maccabi Ahi Nazareth
      1 - 1
      Maccabi Neve Shaanan Eldad
      02-11-2025
      Maccabi Neve Shaanan Eldad
      2 - 1
      Tzeirey Um El Fahem
      Phong Độ Của Maccabi Nujeidat Ahmed
      Ngày Giải Đấu Tỷ Số
      09-10-2026
      Maccabi Nujeidat Ahmed
      0 - 0
      Hapoel Bnei Musmus
      01-10-2026
      Ihud Bnei Jat
      2 - 0
      Maccabi Nujeidat Ahmed
      24-09-2026
      Maccabi Nujeidat Ahmed
      4 - 1
      Hapoel Ironi Arraba
      18-09-2026
      Maccabi Nujeidat Ahmed
      2 - 4
      Hapoel Migdal HaEmek
      09-09-2026
      Maccabi Tzur Shalom
      3 - 1
      Maccabi Nujeidat Ahmed
      04-09-2026
      Maccabi Nujeidat Ahmed
      0 - 1
      Moadon Sport Tira
      28-08-2026
      Maccabi Nujeidat Ahmed
      0 - 3
      Hapoel Ironi Karmiel
      16-01-2026
      Maccabi Nujeidat Ahmed
      0 - 0
      Hapoel Ironi Arraba
      28-11-2025
      Maccabi Nujeidat Ahmed
      1 - 1
      FC Tzeirey Tamra
      07-11-2025
      Ironi Nesher
      3 - 2
      Maccabi Nujeidat Ahmed

      Tường Thuật Maccabi Neve Shaanan Eldad vs Maccabi Nujeidat Ahmed

      Diễn biến chính Maccabi Neve Shaanan Eldad vs Maccabi Nujeidat Ahmed
      • 52'
        0-1
           Waheed Khalil
      • 90'
        0-2
           Waheed Khalil
      • 90'
        Abbas A.   
        1-2
      Số liệu thống kê Maccabi Neve Shaanan Eldad vs Maccabi Nujeidat Ahmed
      • Maccabi Neve Shaanan Eldad
        Maccabi Nujeidat Ahmed
      • 6
        Phạt góc
        8
      •  
         
      • 4
        Phạt góc (Hiệp 1)
        3
      •  
         
      • 1
        Thẻ vàng
        2
      •  
         
      • 9
        Tổng cú sút
        7
      •  
         
      • 2
        Sút trúng cầu môn
        3
      •  
         
      • 7
        Sút ra ngoài
        4
      •  
         
      • 15
        Sút Phạt
        17
      •  
         
      • 53%
        Kiểm soát bóng
        47%
      •  
         
      • 53%
        Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
        47%
      •  
         
      • 13
        Phạm lỗi
        10
      •  
         
      • 3
        Việt vị
        5
      •  
         
      • 30
        Ném biên
        35
      •  
         
      • 79
        Pha tấn công
        72
      •  
         
      • 38
        Tấn công nguy hiểm
        37
      •  
         

      Kết quả, số liệu thống kê Maccabi Neve Shaanan Eldad vs Maccabi Nujeidat Ahmed ngày 19/10/2026 19:00

      Xem số liệu thống kê kết quả bóng đá trực tuyến giải Israel B League, thống kê chi tiết kết quả với những thông số quan trọng như kết quả tỷ số, kết quả phạt góc,... Tổng hợp chi tiết các thông tin như kết quả tỉ số, số lượng phạt góc được hưởng của đội Maccabi Neve Shaanan Eldad, số pha đá phạt góc được hưởng của đội khách Maccabi Nujeidat Ahmed chi tiết nhất. Ngoài ra, bongdawap thống kê số thẻ vàng, thẻ đỏ mỗi đội phải nhận trong trận đấu.

      Trực tiếp diễn biến trận Maccabi Neve Shaanan Eldad vs Maccabi Nujeidat Ahmed

      Trực tiếp bóng đá, diễn biến trận Maccabi Neve Shaanan Eldad vs Maccabi Nujeidat Ahmed được cập nhật trực tiếp mang đến những thông tin hữu ích cho anh xem không có thời gian theo dõi trực tiếp trận đấu. Mỗi tình huống trên sân đều được chúng tôi cập nhật lại nhanh chóng, đưa tới những pha highlight như anh em đang trực tiếp theo dõi trên sân vậy.

      Ngoài ra còn thống kê diễn biến đội hình chính ra sân, các cầu thủ được thay người vào sân, những tình huống ném biên chi tiết trong trận đấu.

      Lịch sử đối đầu giữa Maccabi Neve Shaanan Eldad vs Maccabi Nujeidat Ahmed

      Để nhận định được một trận đấu thì những thống kê về thành tích đối đầu là hết sức quan trọng. Trong quá khứ luôn tồn tại những đội kỵ dơ của nhau nên xem tổng hợp những lần đối đầu giữa Maccabi Neve Shaanan Eldad vs Maccabi Nujeidat Ahmed trong lịch sử đem đến cho anh em soi kèo những cơ sở quan trọng để dự đoán diễn biến tình hình trận đấu trong sân.

      Phong độ hiện tại của Maccabi Neve Shaanan Eldad: thống kê kết quả bóng đá 10 trận gần nhất trên sân khách và sân nhà, thống kê chi tiết từng trận đấu, từng giải đấu mà đội bóng này tham dự.

      Phong độ hiện tại của Maccabi Nujeidat Ahmed: thống kê kết quả bóng đá 10 trận gần nhất trên sân khách và sân nhà, thống kê chi tiết từng trận đấu ở từng đấu trường.