Tue,20/10/2026 08:27:46 GMT +7
Ogre United
Đã kết thúc
1 - 2

(1 - 1)

BFC Daugavpils
    Latvian Higher League

      Phong Độ Ogre United & BFC Daugavpils

      Phong Độ Của Ogre United
      Ngày Giải Đấu Tỷ Số
      20-09-2026
      Ogre United
      1 - 0
      Super Nova
      16-09-2026
      FK Auda Riga
      1 - 0
      Ogre United
      11-09-2026
      Ogre United
      2 - 2
      Liepajas Metalurgs
      05-09-2026
      Tukums-2000
      2 - 1
      Ogre United
      30-08-2026
      Ogre United
      0 - 3
      Rigas Futbola skola
      22-08-2026
      Ogre United
      2 - 3
      Jelgava
      14-08-2026
      BFC Daugavpils
      3 - 1
      Ogre United
      25-10-2025
      Riga FC II
      2 - 1
      Ogre United
      19-10-2025
      Ogre United
      1 - 1
      JDFS Alberts
      27-09-2025
      Ogre United
      1 - 0
      FK Smiltene BJSS
      Phong Độ Của BFC Daugavpils
      Ngày Giải Đấu Tỷ Số
      13-09-2026
      BFC Daugavpils
      1 - 2
      Rigas Futbola skola
      07-09-2026
      Riga FC
      1 - 1
      BFC Daugavpils
      02-09-2026
      BFC Daugavpils
      2 - 2
      FK Auda Riga
      29-08-2026
      Grobina
      1 - 0
      BFC Daugavpils
      22-08-2026
      Super Nova
      0 - 0
      BFC Daugavpils
      14-08-2026
      BFC Daugavpils
      3 - 1
      Ogre United
      17-01-2026
      FK Panevezys
      1 - 0
      BFC Daugavpils
      09-11-2025
      Metta/LU Riga
      3 - 1
      BFC Daugavpils
      02-11-2025
      BFC Daugavpils
      1 - 2
      FK Liepaja
      25-10-2025
      BFC Daugavpils
      2 - 2
      Super Nova

      Tường Thuật Ogre United vs BFC Daugavpils

      Diễn biến chính Ogre United vs BFC Daugavpils
      • 23'
        0-1
           Abdoul Kader Traore
      • 31'
        Fokam J.   
        1-1
      • 58'
        1-2
           Abdoul Kader Traore
      • 63'
        (11)↑(9)↓   
        1-2
      • 63'
        (3)↑(30)↓   
        1-2
      • 66'
        1-2
           (34)↑(4)↓
      • 74'
        (71)↑(7)↓   
        1-2
      • 85'
        (2)↑(55)↓   
        1-2
      • 85'
        1-2
           (3)↑(97)↓
      • 85'
        (21)↑(22)↓   
        1-2
      Số liệu thống kê Ogre United vs BFC Daugavpils
      • Ogre United
        BFC Daugavpils
      • 2
        Phạt góc
        5
      •  
         
      • 2
        Phạt góc (Hiệp 1)
        3
      •  
         
      • 2
        Thẻ vàng
        2
      •  
         
      • 11
        Tổng cú sút
        13
      •  
         
      • 5
        Sút trúng cầu môn
        6
      •  
         
      • 4
        Sút ra ngoài
        5
      •  
         
      • 2
        Cản sút
        2
      •  
         
      • 12
        Sút Phạt
        11
      •  
         
      • 36%
        Kiểm soát bóng
        64%
      •  
         
      • 37%
        Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
        63%
      •  
         
      • 293
        Số đường chuyền
        528
      •  
         
      • 57%
        Chuyền chính xác
        77%
      •  
         
      • 11
        Phạm lỗi
        12
      •  
         
      • 2
        Việt vị
        1
      •  
         
      • 4
        Cứu thua
        3
      •  
         
      • 13
        Rê bóng thành công
        11
      •  
         
      • 27
        Ném biên
        20
      •  
         
      • 13
        Cản phá thành công
        11
      •  
         
      • 12
        Thử thách
        6
      •  
         
      • 3
        Successful center
        7
      •  
         
      • 0
        Kiến tạo thành bàn
        1
      •  
         
      • 29
        Long pass
        34
      •  
         
      • 100
        Pha tấn công
        119
      •  
         
      • 65
        Tấn công nguy hiểm
        98
      •  
         

      Kết quả, số liệu thống kê Ogre United vs BFC Daugavpils ngày 11/10/2026 18:00

      Xem số liệu thống kê kết quả bóng đá trực tuyến giải Latvian Higher League, thống kê chi tiết kết quả với những thông số quan trọng như kết quả tỷ số, kết quả phạt góc,... Tổng hợp chi tiết các thông tin như kết quả tỉ số, số lượng phạt góc được hưởng của đội Ogre United, số pha đá phạt góc được hưởng của đội khách BFC Daugavpils chi tiết nhất. Ngoài ra, bongdawap thống kê số thẻ vàng, thẻ đỏ mỗi đội phải nhận trong trận đấu.

      Trực tiếp diễn biến trận Ogre United vs BFC Daugavpils

      Trực tiếp bóng đá, diễn biến trận Ogre United vs BFC Daugavpils được cập nhật trực tiếp mang đến những thông tin hữu ích cho anh xem không có thời gian theo dõi trực tiếp trận đấu. Mỗi tình huống trên sân đều được chúng tôi cập nhật lại nhanh chóng, đưa tới những pha highlight như anh em đang trực tiếp theo dõi trên sân vậy.

      Ngoài ra còn thống kê diễn biến đội hình chính ra sân, các cầu thủ được thay người vào sân, những tình huống ném biên chi tiết trong trận đấu.

      Lịch sử đối đầu giữa Ogre United vs BFC Daugavpils

      Để nhận định được một trận đấu thì những thống kê về thành tích đối đầu là hết sức quan trọng. Trong quá khứ luôn tồn tại những đội kỵ dơ của nhau nên xem tổng hợp những lần đối đầu giữa Ogre United vs BFC Daugavpils trong lịch sử đem đến cho anh em soi kèo những cơ sở quan trọng để dự đoán diễn biến tình hình trận đấu trong sân.

      Phong độ hiện tại của Ogre United: thống kê kết quả bóng đá 10 trận gần nhất trên sân khách và sân nhà, thống kê chi tiết từng trận đấu, từng giải đấu mà đội bóng này tham dự.

      Phong độ hiện tại của BFC Daugavpils: thống kê kết quả bóng đá 10 trận gần nhất trên sân khách và sân nhà, thống kê chi tiết từng trận đấu ở từng đấu trường.