Tue,20/10/2026 10:07:53 GMT +7
Politehnica Timisoara
Đã kết thúc
1 - 1

(0 - 0)

CSA Steaua Bucuresti
    Romania - Liga 2 Seria

      Phong Độ Politehnica Timisoara & CSA Steaua Bucuresti

      Phong Độ Của Politehnica Timisoara
      Ngày Giải Đấu Tỷ Số
      19-09-2026
      Gloria Popesti-Leordeni
      3 - 4
      Politehnica Timisoara
      12-09-2026
      Politehnica Timisoara
      2 - 1
      Lindab Stefanesti
      06-09-2026
      CSM Satu Mare
      1 - 1
      Politehnica Timisoara
      04-09-2026
      Politehnica Timisoara
      0 - 2
      FC Rapid Bucuresti
      30-08-2026
      Politehnica Timisoara
      3 - 0
      FCM Targu Mures
      22-08-2026
      Concordia Chiajna
      1 - 5
      Politehnica Timisoara
      19-08-2026
      Politehnica Timisoara
      2 - 1
      FCM Targu Mures
      15-08-2026
      Politehnica Timisoara
      1 - 0
      FC Unirea 2004 Slobozia
      22-11-2025
      FC Timisoara
      4 - 0
      ACS CIL Blaj
      14-11-2025
      CS Timisul Sag
      1 - 2
      FC Timisoara
      Phong Độ Của CSA Steaua Bucuresti
      Ngày Giải Đấu Tỷ Số
      19-09-2026
      CSA Steaua Bucuresti
      2 - 1
      FC Gloria Bistrita
      12-09-2026
      FC Bihor Oradea
      3 - 0
      CSA Steaua Bucuresti
      05-09-2026
      CSA Steaua Bucuresti
      2 - 2
      Cetatea Suceava
      29-08-2026
      Scolar Resita
      2 - 1
      CSA Steaua Bucuresti
      23-08-2026
      CSA Steaua Bucuresti
      2 - 2
      ACS Dumbravita
      16-08-2026
      FC Bacau
      3 - 0
      CSA Steaua Bucuresti
      22-11-2025
      AFC Metalul Buzau
      1 - 1
      CSA Steaua Bucuresti
      15-11-2025
      CSA Steaua Bucuresti
      2 - 2
      Petrolul Ploiesti
      08-11-2025
      Muscelul Campulung
      0 - 1
      CSA Steaua Bucuresti
      02-11-2025
      CSA Steaua Bucuresti
      0 - 1
      ACS Dumbravita

      Tường Thuật Politehnica Timisoara vs CSA Steaua Bucuresti

      Diễn biến chính Politehnica Timisoara vs CSA Steaua Bucuresti
      • 63'
        Draghici S.   
        1-0
      • 90'
        1-1
           Romario Benzar(OW)
      Số liệu thống kê Politehnica Timisoara vs CSA Steaua Bucuresti
      • Politehnica Timisoara
        CSA Steaua Bucuresti
      • 4
        Phạt góc
        2
      •  
         
      • 2
        Phạt góc (Hiệp 1)
        1
      •  
         
      • 1
        Thẻ vàng
        1
      •  
         
      • 5
        Tổng cú sút
        11
      •  
         
      • 3
        Sút trúng cầu môn
        7
      •  
         
      • 2
        Sút ra ngoài
        4
      •  
         
      • 16
        Sút Phạt
        16
      •  
         
      • 43%
        Kiểm soát bóng
        57%
      •  
         
      • 44%
        Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
        56%
      •  
         
      • 16
        Phạm lỗi
        14
      •  
         
      • 14
        Ném biên
        29
      •  
         
      • 68
        Pha tấn công
        89
      •  
         
      • 26
        Tấn công nguy hiểm
        34
      •  
         

      Kết quả, số liệu thống kê Politehnica Timisoara vs CSA Steaua Bucuresti ngày 08/10/2026 22:00

      Xem số liệu thống kê kết quả bóng đá trực tuyến giải Romania - Liga 2 Seria, thống kê chi tiết kết quả với những thông số quan trọng như kết quả tỷ số, kết quả phạt góc,... Tổng hợp chi tiết các thông tin như kết quả tỉ số, số lượng phạt góc được hưởng của đội Politehnica Timisoara, số pha đá phạt góc được hưởng của đội khách CSA Steaua Bucuresti chi tiết nhất. Ngoài ra, bongdawap thống kê số thẻ vàng, thẻ đỏ mỗi đội phải nhận trong trận đấu.

      Trực tiếp diễn biến trận Politehnica Timisoara vs CSA Steaua Bucuresti

      Trực tiếp bóng đá, diễn biến trận Politehnica Timisoara vs CSA Steaua Bucuresti được cập nhật trực tiếp mang đến những thông tin hữu ích cho anh xem không có thời gian theo dõi trực tiếp trận đấu. Mỗi tình huống trên sân đều được chúng tôi cập nhật lại nhanh chóng, đưa tới những pha highlight như anh em đang trực tiếp theo dõi trên sân vậy.

      Ngoài ra còn thống kê diễn biến đội hình chính ra sân, các cầu thủ được thay người vào sân, những tình huống ném biên chi tiết trong trận đấu.

      Lịch sử đối đầu giữa Politehnica Timisoara vs CSA Steaua Bucuresti

      Để nhận định được một trận đấu thì những thống kê về thành tích đối đầu là hết sức quan trọng. Trong quá khứ luôn tồn tại những đội kỵ dơ của nhau nên xem tổng hợp những lần đối đầu giữa Politehnica Timisoara vs CSA Steaua Bucuresti trong lịch sử đem đến cho anh em soi kèo những cơ sở quan trọng để dự đoán diễn biến tình hình trận đấu trong sân.

      Phong độ hiện tại của Politehnica Timisoara: thống kê kết quả bóng đá 10 trận gần nhất trên sân khách và sân nhà, thống kê chi tiết từng trận đấu, từng giải đấu mà đội bóng này tham dự.

      Phong độ hiện tại của CSA Steaua Bucuresti: thống kê kết quả bóng đá 10 trận gần nhất trên sân khách và sân nhà, thống kê chi tiết từng trận đấu ở từng đấu trường.