Tue,20/10/2026 07:44:09 GMT +7
Regar-TadAZ Tursunzoda
21-10-2026
00:30
Al-Qadsia SC
    AFC Challenge League

      Phong Độ Regar-TadAZ Tursunzoda & Al-Qadsia SC

      Phong Độ Của Regar-TadAZ Tursunzoda
      Ngày Giải Đấu Tỷ Số
      17-10-2026
      FC Goa
      1 - 2
      Regar-TadAZ Tursunzoda
      17-09-2026
      Khatlon Bokhtar
      0 - 1
      Regar-TadAZ Tursunzoda
      08-09-2026
      Regar-TadAZ Tursunzoda
      0 - 0
      Khujand
      30-08-2026
      Khosilot Parkhar
      1 - 0
      Regar-TadAZ Tursunzoda
      18-08-2026
      Regar-TadAZ Tursunzoda
      3 - 0
      FK Parvoz Bobojon Ghafurov
      05-11-2025
      Regar-TadAZ Tursunzoda
      1 - 2
      Pandjsher Rumi
      31-10-2025
      Regar-TadAZ Tursunzoda
      1 - 2
      Al-Safa
      28-10-2025
      Al-Arabi Club (KUW)
      2 - 1
      Regar-TadAZ Tursunzoda
      25-10-2025
      Regar-TadAZ Tursunzoda
      0 - 0
      Muras United FC
      17-10-2025
      Regar-TadAZ Tursunzoda
      0 - 0
      FK Hulbuk
      Phong Độ Của Al-Qadsia SC
      Ngày Giải Đấu Tỷ Số
      18-10-2026
      Al-Qadsia SC
      3 - 0
      Fortis Limited
      10-10-2026
      Al-Ttadamon
      0 - 2
      Al-Qadsia SC
      30-09-2026
      Al-Qadsia SC
      3 - 2
      Salisbury FC
      24-09-2026
      Al-Qadsia SC
      1 - 2
      Al Fahaheel SC
      04-09-2026
      Al-Qadsia SC
      3 - 0
      Al-Nasar
      01-09-2026
      Al-Qadsia SC
      0 - 1
      Al Kuwait SC
      26-08-2026
      Al Fahaheel SC
      1 - 2
      Al-Qadsia SC
      15-01-2026
      Al-Qadsia SC
      4 - 1
      Al-Shabab(KUW)
      12-01-2026
      Al-Arabi Club (KUW)
      2 - 0
      Al-Qadsia SC
      08-01-2026
      Al-Shabab(KUW)
      0 - 2
      Al-Qadsia SC

      Kết quả, số liệu thống kê Regar-TadAZ Tursunzoda vs Al-Qadsia SC ngày 21/10/2026 00:30

      Xem số liệu thống kê kết quả bóng đá trực tuyến giải AFC Challenge League, thống kê chi tiết kết quả với những thông số quan trọng như kết quả tỷ số, kết quả phạt góc,... Tổng hợp chi tiết các thông tin như kết quả tỉ số, số lượng phạt góc được hưởng của đội Regar-TadAZ Tursunzoda, số pha đá phạt góc được hưởng của đội khách Al-Qadsia SC chi tiết nhất. Ngoài ra, bongdawap thống kê số thẻ vàng, thẻ đỏ mỗi đội phải nhận trong trận đấu.

      Trực tiếp diễn biến trận Regar-TadAZ Tursunzoda vs Al-Qadsia SC

      Trực tiếp bóng đá, diễn biến trận Regar-TadAZ Tursunzoda vs Al-Qadsia SC được cập nhật trực tiếp mang đến những thông tin hữu ích cho anh xem không có thời gian theo dõi trực tiếp trận đấu. Mỗi tình huống trên sân đều được chúng tôi cập nhật lại nhanh chóng, đưa tới những pha highlight như anh em đang trực tiếp theo dõi trên sân vậy.

      Ngoài ra còn thống kê diễn biến đội hình chính ra sân, các cầu thủ được thay người vào sân, những tình huống ném biên chi tiết trong trận đấu.

      Lịch sử đối đầu giữa Regar-TadAZ Tursunzoda vs Al-Qadsia SC

      Để nhận định được một trận đấu thì những thống kê về thành tích đối đầu là hết sức quan trọng. Trong quá khứ luôn tồn tại những đội kỵ dơ của nhau nên xem tổng hợp những lần đối đầu giữa Regar-TadAZ Tursunzoda vs Al-Qadsia SC trong lịch sử đem đến cho anh em soi kèo những cơ sở quan trọng để dự đoán diễn biến tình hình trận đấu trong sân.

      Phong độ hiện tại của Regar-TadAZ Tursunzoda: thống kê kết quả bóng đá 10 trận gần nhất trên sân khách và sân nhà, thống kê chi tiết từng trận đấu, từng giải đấu mà đội bóng này tham dự.

      Phong độ hiện tại của Al-Qadsia SC: thống kê kết quả bóng đá 10 trận gần nhất trên sân khách và sân nhà, thống kê chi tiết từng trận đấu ở từng đấu trường.