Tue,20/10/2026 07:43:54 GMT +7
Tzeirey Tira
Đã kết thúc
0 - 1

(0 - 0)

Hapoel Hadera
    Israel B League

      Phong Độ Tzeirey Tira & Hapoel Hadera

      Phong Độ Của Tzeirey Tira
      Ngày Giải Đấu Tỷ Số
      09-10-2026
      Ironi Beit Shemesh
      3 - 1
      Tzeirey Tira
      01-10-2026
      Tzeirey Tira
      0 - 2
      MS Jerusalem
      24-09-2026
      Hapoel Herzliya
      1 - 0
      Tzeirey Tira
      18-09-2026
      Tzeirey Tira
      0 - 1
      FC Dimona
      09-09-2026
      Hapoel Azor
      2 - 0
      Tzeirey Tira
      04-09-2026
      Tzeirey Tira
      1 - 4
      Sderot
      28-08-2026
      Tzeirey Tira
      0 - 1
      Kfar Saba 1928
      16-01-2026
      Tzeirey Tira
      0 - 1
      FC Beitar Yavne
      09-01-2026
      Tzeirey Tira
      0 - 0
      Hapoel Marmorek lrony Rehovot
      28-11-2025
      Maccabi Yavne
      1 - 2
      Tzeirey Tira
      Phong Độ Của Hapoel Hadera
      Ngày Giải Đấu Tỷ Số
      09-10-2026
      Hapoel Hadera
      0 - 0
      Maccabi Yavne
      30-09-2026
      Agudat Sport Nordia Jerusalem
      0 - 4
      Hapoel Hadera
      25-09-2026
      Hapoel Hadera
      1 - 1
      SC Maccabi Ashdod
      17-09-2026
      Kfar Saba 1928
      0 - 1
      Hapoel Hadera
      09-09-2026
      Hapoel Hadera
      2 - 2
      Shimshon Tel Aviv
      04-09-2026
      Hapoel Marmorek Irony Rehovot
      1 - 0
      Hapoel Hadera
      25-08-2026
      Agudat Sport Nordia Jerusalem
      0 - 1
      Hapoel Hadera
      16-01-2026
      Hapoel Hadera
      3 - 2
      Maccabi Kabilio Jaffa
      13-01-2026
      Hapoel Acre FC
      1 - 1
      Hapoel Hadera
      11-11-2025
      Hapoel Rishon Lezion
      1 - 1
      Hapoel Hadera

      Tường Thuật Tzeirey Tira vs Hapoel Hadera

      Diễn biến chính Tzeirey Tira vs Hapoel Hadera
      • 58'
        0-1
           Mulau B.
      Số liệu thống kê Tzeirey Tira vs Hapoel Hadera
      • Tzeirey Tira
        Hapoel Hadera
      • 3
        Phạt góc
        8
      •  
         
      • 1
        Phạt góc (Hiệp 1)
        4
      •  
         
      • 3
        Thẻ vàng
        3
      •  
         
      • 7
        Tổng cú sút
        10
      •  
         
      • 4
        Sút trúng cầu môn
        1
      •  
         
      • 3
        Sút ra ngoài
        9
      •  
         
      • 13
        Sút Phạt
        14
      •  
         
      • 45%
        Kiểm soát bóng
        55%
      •  
         
      • 35%
        Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
        65%
      •  
         
      • 1
        Việt vị
        1
      •  
         
      • 71
        Pha tấn công
        90
      •  
         
      • 38
        Tấn công nguy hiểm
        72
      •  
         

      Kết quả, số liệu thống kê Tzeirey Tira vs Hapoel Hadera ngày 20/10/2026 00:00

      Xem số liệu thống kê kết quả bóng đá trực tuyến giải Israel B League, thống kê chi tiết kết quả với những thông số quan trọng như kết quả tỷ số, kết quả phạt góc,... Tổng hợp chi tiết các thông tin như kết quả tỉ số, số lượng phạt góc được hưởng của đội Tzeirey Tira, số pha đá phạt góc được hưởng của đội khách Hapoel Hadera chi tiết nhất. Ngoài ra, bongdawap thống kê số thẻ vàng, thẻ đỏ mỗi đội phải nhận trong trận đấu.

      Trực tiếp diễn biến trận Tzeirey Tira vs Hapoel Hadera

      Trực tiếp bóng đá, diễn biến trận Tzeirey Tira vs Hapoel Hadera được cập nhật trực tiếp mang đến những thông tin hữu ích cho anh xem không có thời gian theo dõi trực tiếp trận đấu. Mỗi tình huống trên sân đều được chúng tôi cập nhật lại nhanh chóng, đưa tới những pha highlight như anh em đang trực tiếp theo dõi trên sân vậy.

      Ngoài ra còn thống kê diễn biến đội hình chính ra sân, các cầu thủ được thay người vào sân, những tình huống ném biên chi tiết trong trận đấu.

      Lịch sử đối đầu giữa Tzeirey Tira vs Hapoel Hadera

      Để nhận định được một trận đấu thì những thống kê về thành tích đối đầu là hết sức quan trọng. Trong quá khứ luôn tồn tại những đội kỵ dơ của nhau nên xem tổng hợp những lần đối đầu giữa Tzeirey Tira vs Hapoel Hadera trong lịch sử đem đến cho anh em soi kèo những cơ sở quan trọng để dự đoán diễn biến tình hình trận đấu trong sân.

      Phong độ hiện tại của Tzeirey Tira: thống kê kết quả bóng đá 10 trận gần nhất trên sân khách và sân nhà, thống kê chi tiết từng trận đấu, từng giải đấu mà đội bóng này tham dự.

      Phong độ hiện tại của Hapoel Hadera: thống kê kết quả bóng đá 10 trận gần nhất trên sân khách và sân nhà, thống kê chi tiết từng trận đấu ở từng đấu trường.