Tue,20/10/2026 07:43:23 GMT +7
Wanderers FC
Đã kết thúc
1 - 3

(1 - 1)

Boston River
    VĐQG Uruguay

      Phong Độ Wanderers FC & Boston River

      Phong Độ Của Wanderers FC
      Ngày Giải Đấu Tỷ Số
      08-10-2026
      CS Cerrito
      2 - 2
      Wanderers FC
      05-10-2026
      Cerro Montevideo
      0 - 2
      Wanderers FC
      29-09-2026
      Wanderers FC
      2 - 1
      Albion FC
      24-09-2026
      Wanderers FC
      1 - 3
      CS Cerrito
      20-09-2026
      Danubio FC
      1 - 1
      Wanderers FC
      13-09-2026
      Wanderers FC
      1 - 1
      Nacional Montevideo
      10-09-2026
      Deportivo Maldonado
      4 - 1
      Wanderers FC
      06-09-2026
      Deportivo Maldonado
      2 - 0
      Wanderers FC
      02-09-2026
      Wanderers FC
      1 - 1
      Cerro Montevideo
      29-08-2026
      Wanderers FC
      3 - 0
      Central Espanol
      Phong Độ Của Boston River
      Ngày Giải Đấu Tỷ Số
      04-10-2026
      Boston River
      0 - 0
      CA Juventud
      27-09-2026
      CA Penarol
      2 - 1
      Boston River
      24-09-2026
      Boston River
      3 - 2
      CA Fenix
      12-09-2026
      Racing Montevideo
      3 - 2
      Boston River
      10-09-2026
      Boston River
      2 - 0
      Colon CF
      07-09-2026
      Liverpool M.
      1 - 0
      Boston River
      03-09-2026
      Liverpool M.
      0 - 1
      Boston River
      30-08-2026
      Boston River
      1 - 1
      Cerro Montevideo
      22-08-2026
      Albion FC
      2 - 3
      Boston River
      15-08-2026
      Boston River
      0 - 0
      Danubio FC

      Tường Thuật Wanderers FC vs Boston River

      Diễn biến chính Wanderers FC vs Boston River
      • 8'
        0-1
           Gonzalez M.
      • 39'
        Labandeira F.   
        1-1
      • 62'
        (9)↑(24)↓   
        1-1
      • 62'
        1-1
           (27)↑(3)↓
      • 62'
        1-1
           (25)↑(30)↓
      • 74'
        1-2
           Nicolas Cabral(OW)
      • 76'
        (80)↑(21)↓   
        1-2
      • 76'
        (26)↑(16)↓   
        1-2
      • 82'
        1-2
           (13)↑(9)↓
      • 82'
        1-2
           (6)↑(10)↓
      • 84'
        (7)↑(17)↓   
        1-2
      • 84'
        (25)↑(5)↓   
        1-2
      • 90'
        1-2
           (20)↑(26)↓
      • 90'
        1-3
           Siri N.
      Số liệu thống kê Wanderers FC vs Boston River
      • Wanderers FC
        Boston River
      • 7
        Phạt góc
        2
      •  
         
      • 2
        Phạt góc (Hiệp 1)
        2
      •  
         
      • 3
        Thẻ vàng
        1
      •  
         
      • 6
        Tổng cú sút
        9
      •  
         
      • 4
        Sút trúng cầu môn
        7
      •  
         
      • 2
        Sút ra ngoài
        2
      •  
         
      • 57%
        Kiểm soát bóng
        43%
      •  
         
      • 53%
        Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
        47%
      •  
         
      • 116
        Pha tấn công
        75
      •  
         
      • 81
        Tấn công nguy hiểm
        60
      •  
         

      Kết quả, số liệu thống kê Wanderers FC vs Boston River ngày 11/10/2026 01:00

      Xem số liệu thống kê kết quả bóng đá trực tuyến giải VĐQG Uruguay, thống kê chi tiết kết quả với những thông số quan trọng như kết quả tỷ số, kết quả phạt góc,... Tổng hợp chi tiết các thông tin như kết quả tỉ số, số lượng phạt góc được hưởng của đội Wanderers FC, số pha đá phạt góc được hưởng của đội khách Boston River chi tiết nhất. Ngoài ra, bongdawap thống kê số thẻ vàng, thẻ đỏ mỗi đội phải nhận trong trận đấu.

      Trực tiếp diễn biến trận Wanderers FC vs Boston River

      Trực tiếp bóng đá, diễn biến trận Wanderers FC vs Boston River được cập nhật trực tiếp mang đến những thông tin hữu ích cho anh xem không có thời gian theo dõi trực tiếp trận đấu. Mỗi tình huống trên sân đều được chúng tôi cập nhật lại nhanh chóng, đưa tới những pha highlight như anh em đang trực tiếp theo dõi trên sân vậy.

      Ngoài ra còn thống kê diễn biến đội hình chính ra sân, các cầu thủ được thay người vào sân, những tình huống ném biên chi tiết trong trận đấu.

      Lịch sử đối đầu giữa Wanderers FC vs Boston River

      Để nhận định được một trận đấu thì những thống kê về thành tích đối đầu là hết sức quan trọng. Trong quá khứ luôn tồn tại những đội kỵ dơ của nhau nên xem tổng hợp những lần đối đầu giữa Wanderers FC vs Boston River trong lịch sử đem đến cho anh em soi kèo những cơ sở quan trọng để dự đoán diễn biến tình hình trận đấu trong sân.

      Phong độ hiện tại của Wanderers FC: thống kê kết quả bóng đá 10 trận gần nhất trên sân khách và sân nhà, thống kê chi tiết từng trận đấu, từng giải đấu mà đội bóng này tham dự.

      Phong độ hiện tại của Boston River: thống kê kết quả bóng đá 10 trận gần nhất trên sân khách và sân nhà, thống kê chi tiết từng trận đấu ở từng đấu trường.